Cộng Đồng TeenXuanSon Online

Wellcome To Xuân Sơn - Châu Đức - BRVT

Wellcome To Xuân Sơn - Châu Đức - BRVT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTXSGalleryLatest imagesTìm kiếmBài Trong NgàyĐăng kýĐăng Nhập

Share

Teen Talk nói về Teen Talk .......

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Lê Trần Nam
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
Lê Trần Nam

Điểm : 504627
Danh tiếng : 226
Ngày vào diễn đàn : 02/03/2011
Tuổi của tôi là : 30

Teen Talk nói về Teen Talk ....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Teen Talk nói về Teen Talk .......    Teen Talk nói về Teen Talk ....... I_icon_minitime25/8/2011, 5:55 pm

Teen Talk là một box "đàn em " trong 2T ,mặc dù là một box mới được thành lập nhưng teen talk đã tạo được một sức hút lớn trong cộng đồng 2T .Nhìn lại thời gian qua từ ngày box Teen Talk ra đời đến nay có biết bao điều ,bao tình cảm của các mem muốn nói ra với nó ,vậy thì đây ......2pic này của Ngốc sẽ là nơi mọi người cùng chia sẻ ,cùng góp ý ,... để rồi chúng ta cùng hoàn thiện nó hơn
cho phép Ngốc được nói trước suy nghĩ của mình về teen talk trước nhé
Teen Talk là box mang đầy tính thời sự và cũng ko kém tính ....hình sự (lằng nhằng ko cẩn thận là del bài ,2pic ngay )
Teen Talk là box (đúng như tên gọi ) chứa đựng biết bao suy nghĩ rất thật của teen từ các vấn đề tiêu cực đến tích cực các mem ko ngần ngại nói ra những suy nghĩ của mình (ko thiếu các ý kiến củ chuối nhá )
..............còn ở dấu "......"các mem teen talk hãy cùng nhau điền nha
p/s: nếu MOD thấy 2pic này ko phù hợp với teen talk thì mong mod chuyển đến box thik hợp hơn cho Ngốc nha
https://teenxuanson.123.st

Teen Talk nói về Teen Talk .......

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang