Cộng Đồng TeenXuanSon Online

Wellcome To Xuân Sơn - Châu Đức - BRVT

Wellcome To Xuân Sơn - Châu Đức - BRVT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTXSGalleryLatest imagesTìm kiếmBài Trong NgàyĐăng kýĐăng Nhập

Share

Hack Pass Bằng Myspy!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Lê Trần Nam
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
Lê Trần Nam

Điểm : 504627
Danh tiếng : 226
Ngày vào diễn đàn : 02/03/2011
Tuổi của tôi là : 30

Hack Pass Bằng Myspy!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hack Pass Bằng Myspy!!!   Hack Pass Bằng Myspy!!! I_icon_minitime1/8/2011, 12:13 pm

Sau đây em xin hướng dẫn các bác làm 1 con keylog đơn giản đó là con Myspy nhưng không vì đơn giản mà không hiệu quả.Em xin dạy các bác cách làm 1 con keylog đơn giản rùi sau này em sẽ chỉ thêm những con phức tạp hơn. Trước hết em xin nêu ưu điểm và nhược điểm của con này là thông tin nó gửi về rất dễ đọc mỗi tội con này send qua đường Email và không đọc được bàn phím ảo
Sau đây là cách thực hiện. Các bác down nó về (link down ở cuối bài viết) em sẽ dạy cách làm .Các bác down về sau đó giải nén. Và tắt hết các trình diệt virus đê để chúng ta bắt đầu tạo.
Sau khi giải nén sẽ có thư mục của file tạo. Các bác vào sẽ thấy 1 hình đầu lâu. Giao diện ban đầu sẽ là 1 điệu nhạc, nhấp vào Biginner --> Next , ở dòng "Please type your Yahoo ID" các bạn gõ nick để con Myspy gửi thông tin về(nick chat không cần thêm đuôi @yahoo.com, nhưng nick chat phải còn hòm thư). Tiếp theo là Next. Ở dòng Select a file to bind các bạn thích chọn cái nào cũng được exe hoặc là Picture (All types) đều được. Sau đó nhấn Browse, nếu chon exe thì bạn tìm bất cứ 1 file nào có đuôi là exe (lưu ý chọn file có dung lượng nhỏ cho dễ upload và send file), còn nếu chọn Picture (All types) thì chọn bất cứ file hình ảnh nào. Sau đó ấn Next rồi Finish. Con Myspy sẽ được tạo ra trong thư mục AGENT và được ngụy trang dưới dạng 1 file mà các bạn chọn ở bước trên nhưng các bạn tuyệt đối không được mở file đó nếu không sẽ dính con Myspy. Công việc cuối cùng là tìm 1 host free nào đó upload con Myspy lên rùi đem đi dụ Victim. Và chỉ việc ngồi chờ và mở hòm thư của mình lên mọi thông tim trên máy Victim sẽ được gửi về cho bạn. Ở bài sau mình sẽ hướng dẫn bằng hình ảnh cho các bạn không biết gì về tin học cũng có thể làm được. Còn những ai đọc bài này mà làm được luôn thì chúc thành công.

[You must be registered and logged in to see this link.]
https://teenxuanson.123.st

Hack Pass Bằng Myspy!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Tạo virus bằng notepad
» Hack Pass Admin VBB 4.0.x
» Làm sao để viết được một con trojan lấy pass của yahoo
» Làm sao để nối hai máy tính bằng cáp?
» Tạo virus bằng notepad task 4